14 ตอบกลับ

เคยใช้วิธีนี้ค่ะ ไม่มีฟอง แต่ตรงข้ามกับผลอัลตร้าซาวด์ ซึ่งเป็นเพศชาย

ลองทำแล้วค่ะ ผลออกมาไม่มีฟองไม่เกิดการเปลี่ยนแปลง แต่ซาวได้ ผช ค่ะ😂

เคยทดลองเหมือนกันค่ะ ทดลองได้ ผญ ซาวมาก็ได้ ผญ ค่ะ 😊

ทดลองเหมือนกันค่ะ ผลซาว์ ก็ออกมาตรงเปะ เด็กชาย

วิธีทดลอง เอาปัสสาวะใส่แก้วพลาสติก ครึ่งแก้ว ใส่แบ็คกิ้งโซดา 2 ช้อนโต๊ะ แล้วกวนๆเข้ากัน ทิ้งไว้ ทั้งมีฟองที่ขอบแก้วเหมือนเบี้ย แสดงว่า ผช. ถ้ามีฟองเล็กๆรึไม่มีฟองเลยที่ขอบแก้วแสดงว่า ผญ

กำหนดคลอด28 ธันวา ยังไม่ทราบเพศเลยค่ะ

บ้านนี้ขึ้นฟองค่ะ แต่หมอซาวด์ว่าได้ ผญ

บ้านนี้ผู้ชายคะ มีฟองทำไหมเป็นผู้หญิงคะ…สงสัยการทดสอบแบบนี้ ไม่100%

ผลออกมาตรงเหมือนกันค่ะ 55555

ควรทำตอนกี่สัปดาห์​คะ

ขอวิธีด้วยคะ

ทำยังไงค่ะ