34 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ก็กำหนดคลอด4ต.ค ค่ะ แม่แฟนบอกไม่ต้องชื้ออะไรเตรียม เดียวเค้าจัดการให้เอง แต่เราก็มีแอบชื้อบ้างค่ะอิอิ

6 ต.ค. ครบหมดแล้ว แพคกระเป๋าเตรียมคลอดแล้วจ้า แม่ช้าระวังจะทำไม่ไหวนะคร้าาาาา

17 ตุลาคม เสื้อผ้าครบ ซักแพคใส่ถุงลงกล่องแล้วค่ะ เหลือพวกสำลีผ้าเปียกค่ะ

21ตุลา ยังไม่ได้ชื้ออะไรเลยคะผู้ใหญไม่ให้ชื้อ บอกคลอดก่อนค่อยชื้อคะ

23 ตุลา พึ่งซื้อแค่พวกเสื้อผ้าเองค่ะ พวกของใช้ยังไม่ได้ซื้อเลย

13ตุลา ซื้อพวกเสื้อผ้าผ้าอ้อมไว้แล้วค่ะคงเหลือที่นอนมั้งค่ะ

VIP Member

กำหนด8 ตุลา แต่นัดผ่า29กันยา ซักลงกล่องพร้อมหิ้วแร้วจ้า 🥰

4ตุลาเหมือนกันจ้า เตรียมพับใส่ตะกร้ารอหิ้วไปรพ.แล้ว😆😆

VIP Member

18 ตุลา ซื้อสิ้นเดือน เอาของที่ต้องใช้จำเป็นๆ ไป ร.พ.ก่อน

8ตุลา พร้อมมากค่ะ เหลือของกระจุกกระจิกนิดหน่อย