40 ตอบกลับ

35+4 อยากคลอดมากค่ะ นับวันรอกว่าจะผ่านแต่ละวันใจจะขาดดดดด

สู้ๆนะคะแม่ ใกล้คลอดแล้วค่ะ

กำหนด16 กย. 36+1w เริ่มนั่งท่าผีเสื้อแล้วค่ะ อยากแต่แล้วววว😅

สู้ๆนะคะแม่ ใกล้จะได้เจอกันแล้ว

กำหนด9กันยา แต่อยากแตกแล้ว เจ็บไปหมดปวดหลัง ท้องแข็ง

สู้ๆนะคะแม่ ใกล้คลอดแล้ววว

36+6ค่ะ หมอนัดอีกที 26 สิงหาคมคุยเรื่องนัดวันผ่าคลอดค่ะ

ใกล้แล้วค่ะแม่ สู้ๆนะคะ💓

กำหนด22กันยายน​ เท้าบวมมเยอะมากแม่อยากเเตกแล้วว

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ...ตอนนี้ปวดหลังกับปวดจิมิเวลาตะเคงตอนนอน...ทีมลูกสาว ท้อง2

อยากแตกแล้วเหมือนกัน กำหนด19กันยา ตอนนี้ปวดขามาก

ใกล้แล้วววว สู้ๆนะคะแม่

36w ทรมานมากค่ะนอนแทบไม่หลับเลย อยากคลอดสุดๆ😂😂

สู้ๆนะคะแม่ ใกล้คลอดแล้ววว✌️

บ้านนี้22กันยาค้ะ เเต่ตอนนี้อยากคลอดเเล้วค่ะ

สู้ๆนะคะ

20กย.รอป้าหมอนัดวันผ่าค่ะอยากคลอดจะแย่แล้ว

สู้ๆนะคะคุณแม่

บ้านนี้อยากออกมากเตรียมของรอน้องแล้วค่ะ

จะได้เจอตัวเล็กแล้วว สู้ๆนะคะ