40 ตอบกลับ

37+2เตือนทั้งวันค่ะแต่ยังไม่ถี่ อยากแตกเหมือนกันค่ะใครๆก็ทักว่าลูกชายคลอดช้า😅

กำหนดคลอด31สิงหา ตอนนี้ยังเงียบอยู่เลยคะ

38+3แล้วจ้า มีแค่อาการเจ็บเตือนนิดหน่อย ท้องแข็งบ่อยมาก กำหนด1กันยา แม่อยากแตกแล้ว😅

แม่ก้อสู้ๆเหมือนกันนะคะ✌️☺️

กำหนดคลอด27กันยายน รู้สึกปวดท้องเหมือนประจำเดือน เดินแต่ละทีท้องแข็ง เหนื่อยมาก

ขอบคุณมากค่ะ💓

บ้านนี้กำหนดคลอดตอนฝาก 22 กย แต่ตอนนี้อาการท้องแข็งบ่อยมากๆ อยากจะให้คลอดแร้ว 😆😆

อยากคลอดมากกก คลอดแล้วน่าจะโล่งเนาะแม่😂

กำหนด23น่าจะออกก่อนค่ะ ท้องแข็งบ่อยมากๆค่ะ ปวดตัวไม่ไหวแล้ววว นอนก็ไม่ค่อยหลับ🥹

สู้ๆนะคะ ใกล้จะได้เจอตัวเล็กแล้วค่ะ

36w+4dเจ็บเตือนแล้วคะ ท้องแข็งบ่อยนอนหงายไม่ได้เลยอึดอัด บวมทั้งตัว กำหนด13กันยางับ

สู้ๆนะคะคุณแม่💓

บ้านนี้ 13 กันยา ยากคลอดแล้วปวดขา ลูกโก่งตัวบ่อยแม่บ้านนี้ว่าจะลาคลอด 1 กันยา

ลาคลอดวันเดียวกันเลยแม่ สู้ๆนะคะ

VIP Member

29.กย ค่าา แต่ตอนนี้ท้องแข็งทุกวันเลย วันนี้แข็งเป็นพิเศษ หน่วงๆท้องน้อย

สู้ๆนะคะแม่ อีกนิดเดียววว

บ้านนี้กำหนด 25 กันยา แต่เลื่อนมานัดผ่า 14 กันยาแล้วคร่า แม่ไม่ไหวล้าว

ใกล้จะได้เจอตัวเล็กแล้ว สู้ๆค่ะแม่

เหมือนกันเลย ค่ะ กันยา หนูเจ็บช่วงจิมิ มากค่ะ เหนื่อย อึดอัด

เจ็บมากจริงๆ เดินแต่ละทีแทบร้าว😂