64 ตอบกลับ

11 ก.ย เหมือนกันเลยค่ะ แต่ยังเตรียมของไม่ครบเลยค่ะแม่

14 กันยาค่ะ...เหลือบางอย่าง..สั่งออนไลน์ทั้งนั้นเลยค่ะ

1 กันยา ครบพร้อมหิ้วแล้วจ้า คาดว่าไม่พ้นปลายสิงหา 😁

ทีมตุลา ทยอยแล้วจ้า เหลือแต่มุ้ง เปล กับของจุกจิก

11กันยาเหมือนกันคร่ายังไม่เตรียมอะรัยเลย

29W เหมือนกันเลยค่ะ แต่ทางนี้ยังไม่เตรียมเลย

30กันยายัง​ไม่ได้​เตรียม​สักอย่าง​

11กันยาเหมือนกันเลยจ้า ทยอยซื้อเอาจ้า

บ้านนี้7กันยาจ้าาา เริ่มเตรียมแร้วจ้าา

VIP Member

16กันยายังไม่ได้เตรียมสักอย่างเลยค่ะ😂