22 ตอบกลับ

กำหนดครบวันนี้พอดีค่ะ ทั้งเดินทั้งทำท่าผีเสื้อ กระตุ้นทุกหนทางเพื่อให้คลอดเร็วๆๆๆแต่ไม่มีวี่แววอะไรเลยค่ะ หมอนัดดูอีกรอบ18นี้ค่ะ ลุ้นๆๆๆอยากเจอตัวน้อยเต็มทนแล้วค่ะ🥰

นึกว่าเป็นคนเดียว เดินๆอยู่เหมือนตะคิวจะกิน 40+1 วันที่ 18 นี้ไม่ออกหมอนัดผ่าคลอดแล้วค่ะ

VIP Member

กำหนด 10 มกรา ตอนนี้ 40+5 ยังไม่คลอดเลยค่ะ อาการมาทุกอย่างแต่ปากมดลูกเปิดแค่เซนเดียวค่ะ

นานจังคะแม่ ของเรา 40+6 ได้เหน็บยาเร่งคลอดแล้วค่ะ ถ้ายังไม่คลอดหมอจะผ่าให้ 41 วีคค่ะ

40+1เหมือนกันค่ะ ผ่าคลอดพรุ่งนี้แล้ว วันนี้ถ้าไม่คลอดหมือให้ผ่าคลอดพรุ่งนี้เลยค่ะ

บ้านนี้นัดผ่าอีกไม่กี่วันตื่นเต้นมาก หมอนัดผ่า39w1dค่ะ วันที่19 นี้ผ่าคลอด

บ้านนี้กำหนด19 ยังเงียบอยู่เลยค่ะ..17มีนัดกะหมออีกค่ะลุ้นทุกวัน😁

ยังเลยจ้า เงียบมากเลย ไม่ยอมออกมาซักที แม่ใจจะขาดแล้ว 🤣🤣 24 มกรา

39w3d อาการครบทุกอย่าง แต่ปากมดลูกไม่เปิด กำหนดคลอด20ม.คนี้แล้วค่ะ

ยังไม่แตกเลยจ้า เลยกำหนดคลอดมาแล้ว กำหนด 14 ม.ค 66 ตอนนี้ 40+1 แล้ว

แม่บ้านนี้ 40 วีคคะ กำหนดคลอดวันนี้ แต่ยังไม่คลอดเหมือนกันจ้า