21 ตอบกลับ

กำหนด23 พย ปวดช่วงก้นและหลังมากๆจะลุกที เดินที ขยับตัวเวลานอนปวดมากๆค่ะ น้องยังดิ้นเก่งเหมือนเดิมเพิ่มเติมคือแรงขึ้น😂

2​ พย.​ เริ่มมีปวดหน่วงเหมือนปวดปจด.บ้างแล้วค่ะ​ น้องดิ้นน้อยลงแต่แรงขึ้น​ ขยับแต่ละทีแม่จุกไปหมด​ ปวดไปทั้งตัว

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะ เวลานอนพลิกตัวยาก กระดูกสะโพกลั่นกร๊อบๆเลย ยิ่งตอนลุกไปเข้าห้องน้ำนี่ร้าวเลยค่ะ

บ้านนี้ปวดเหมือนจะเปนประจำเดือนลงไปถึงขาเลย แต่ปวดไม่นาน1นาทีแล้วก้อหาย นานๆถึงปวดครั้งนึง

เวลาเดินเจ็บท้องน้อยร้าวลงจิมิค่ะ ปวดหลัง..ท้องแข็ง.นอนรำบากปวดฉี่บ่อยค่ะ

เป็นเหมือนกันจ้าเวลาพลิกตัวรู้สึกเจ็บตรงจิมิมาก

32w3d ยังปกติอยู่ค่ะ จะมีก็แต่เวลานั่งนานๆปวดก้นกบ

10พ.ย ปวดเหมือนกันเป็นตั่งแต่31วีคจนตอนนี้35วีคแล้ว

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้กำหนดคลอด2พ.ย.ค่ะแม่

21พ.ย เหมือนกันจ้าจะปวดเสียวบ่อยปวดตามตัวไปหมด