1 ตอบกลับ

เรากำลังซื้อแบบทดลองมาให้ลูกลองอยู่ค่ะ เห็นบอกน้ำหนักดี ขับถ่ายดี แต่ราคาแรง ในกลุ่มมีคนพรีและพร้อมส่งก็มีค่ะ แต่ต้องซื้อตุ้นไว้ กระปุกนึง 1,200-1,400 เลยค่ะ อีกแบบคือแบบเม็ดชงละลายน้ำซองละ 5 เม็ด เราอ่านคอมเม้นรีวิวแม่ๆในกลุ่ม พูดเป็นเสียงเดียวกันหมดค่ะว่าน้ำหนักน้องๆดี

คำถามยอดฮิต

บทความเกี่ยวข้อง