20 ตอบกลับ

บ้านนี้ตรวจนิฟตี้รู้ตอน 12 วีคค่ะ ซาวด์ล่าสุดตอน 16 วีคยังไม่เห็น หมอบอกจะชัดช่วง 17 วีคขึ้นไปถ้าน้องยอมอ้าให้ดู

ของคุณแม่บ้านนี้รู้ตอน 4 เดือนจร้า แต่ยังไม่ชัดเท่าไหร่ คุณหมอเลยนัดดูแพทย์ชัวร์ๆ ตอน 5 เดือนจร้า

รู้ตอน18wค่ะ ตอนแรกหมอดูให้ตอน15w แต่หมอไม่แน่ใจเพราะน้องไม่โชว์ค่ะ เลยนัดตรวจใหม่ 🤣

VIP Member

บ้านนี้รู้ตอน22วีคคะ ซาวน์ตอน19วีคน้องไม่ยอมให้ดู

รู้ตอน 11weeks ค่ะ หมอเห็น จู้ดจู้พอดี 😂

แม่บ้านนี้รู้เพศน้องตอน 3 เดือนค่ะ

18week5dayค่ะ อ้าโชว์คุณหมอเลย

VIP Member

บ้านนี้นรู้ตอน7เดือนค่ะ

VIP Member

5 เดือนค่ะ ใช้วิธีซาวด์

บ้านนี้รู้ตอน25week คะ