118 ตอบกลับ

ดื่มสีฟ้าจ้า สลับ กับ นมวัว นมเปรี้ยว นมถัวเหลืองไม่หวาน เเอนมัม โยเกิร์ต ไปศึกษามาถ้ากินอะไรซ้ำๆ ลูกอาจเเพ้นมตัวนั้นได้ เเล้วนมเปรี้ยวกับโยเกิร์ต ทำให้เราขับถ่ายดีถ้ากินผักเเละผลไม้ด้วยจ้า จะทำให้เราถ่ายง่าย คนท้อง ท้องผูกจ้า

ดื่มน้ำเต้าหู้ นมถั่วเหลือง งาดำ น้ำฟักทองก็ดีนะคะ สลับๆ กันไปค่ะ รับสารอาหารเพียงอย่างเดียวลูกจะเสี่ยงแพ้ค่ะ

แม่บ้านนี้ก็ดื่มค่ะแต่เป็นกระป๋องสีชมพูและสลับกับดื่มนมอื่นไปด้วย โฟรโมสรสจืด นมวัวแดงจืด ดีน่างาดำค่ะ

ดื่มแล้วคลื่นไส้ แต่ก็อดทนค่ะ😥😥 ของเราดื่มแอนมัม น้ำเต้าหู้ นมอัลม่อนด์ หมีสีชมพู สลับวนไปเรื่อยๆค่ะ

ซื้อมาแต่ดื่มไม่ได้เลย​ กลายเป็นคุณพ่อจัดการแทน 5555​ บ้านนี้ดื่มได้แต่แอนมัมที่เป็นรสนมเปรี้ยวค่ะ

ดื่มแล้วก็อร่อยดีค่ะ แต่เราดื่นนมหลากหลายชนิด ไม่ดื่นอย่างใดอย่างหนึ่งหรือยี่ห้อใดยี่ห้อเดียว

VIP Member

บ้านนี้กินสีชมพูตั้งแต่เดือนแรก แอนมัมบ้าง นมดีน่าถั่วเหลืองบ้าง น้ำเต้าหู้บ้าง สลับกันไป

VIP Member

ดื่มสลับกับยี่ห้ออื่นด้วยค่ะ แม่บ้านนี้ล่าสุดแพ้นมวัวไปแล้วเพราะพี่หมีเลย🤣🤣🤣🤣

ดื่มกระป๋องสีชมพูคะแต่เราดื่มช่วงตั้งครรภ์​แรกๆ​ ตอนนี้เปลี่ยนเป็นแอนมัมล่ะคะ

ทานสลับกับน้ำเต้าหู้ค่ะ เพราะถ้าทานแค่นมวัวอย่างเดียว ลูกคลอดมาจะแพ้นมวัวค่ะ