9 ตอบกลับ

คิดเหมือนหมอค่ะว่าผู้ชาย เพราะเรามีผู้หญิงสองคน จะเรียบเนียนไม่มีอะไรโผล่มาเลย

สรุปว่าเพศไรค่ะได้ ญ รึ ช ค่ะ สับสนกับเพศ

เหมือนจะเป็นหญิงนะคะ​ เห็นเป็นแฮมเบอร์เกอร์​ หมอเคยบอกตอนท้องลูกสาว

ของเราก็ดูไม่ออกเหมือนกันค่ะหมอบอกผู้ชาย60%เหมือนกัน

อันนี้น่าจะช่วงหัวกับตัวน้องค่ะ ต้องดูช่วงระหว่างขาค่ะ

บ้านนี้ได้ลูกชายซาวด์ตอน15wอ้าขาไม่อายหมอเลยค่ะ🤣

บ้านนี้ไม่ได้ลุ้นเลยค่ะ น้องเป็นคนเปิดเผย😂😂♥️

แม่ช่วยถ่ายรูปบนสุดแบบใกล้ๆหน่อยได้ไหมคะ

😊😊😊พอเห็นมั้ยค่ะ

แบบนี้ละค่ะ

Super Mum

😍😍