22 ตอบกลับ

เราก็ท้อง3ค่ะ ท้อง1ไม่แพ้อะไรเลยเป็นผู้หญิง ท้อง2แพ้นิดหน่อยเป็นผู้หญิง ตอนนี้ท้อง3ค่ะ....แพ้มากอ้วกด้วยค่ะสิวออกเยอะเลยหน้าอกใหญ่ขึ้นแบบเห็นได้ชัด...ตอนนี้18w1d ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ....

ดูฟิล์มไม่ค่อยออกค่ะ แต่หมอพิมพ์ว่า Male ก็น่าจะผช.นะคะแม่

ท้องนี้แม่มีอาการต่างจาก2ท้องแรกไหมค่ะ

ธีมสิงหาเหมือนกันคะ ตอนนี้ 33+1 แล้ว

อยากทราบว่า6เดือนนี่อัตรซาวเป็นรูปยังคะ

ชัวร์ค่ะ ไข่จู๋ชัดเลยแม่

ขอบคุณคะ แม่ไม่ค่อยมั่นใจ ได้ยินแบบนี้ค่อยชื่นใจขึ้นมาหน่อย☺️

สิงหาคมเหมือนกันเลยค่ะ

กำหนดวันที่เท่าไรคะ

หมอได้เเจ้งไหมคะ ญ หรือ ช

ชายค่ะ เขาระบุเพศชัดเลย

เขียนว่า male ผู้ชาย ค่ะ

สิงหาเหมือนกันงับ❣️❣️

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคะ บ้านนี้ผู้ชาย☺️