29 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ซื้อในกลุ่มแม่ๆและเด็กค่ะ (เสื้อผ้า)มือสองนะคะแต่สภาพดีมากๆค่ะ ถูกด้วยค่ะประหยัดงบดี ส่วนของใช้จำเป้นซื้อ เพจต่างๆและช้อปปี้ค่ะ

Lazada ถูกและดีมากคะเนื้อผ้าดีบอกต่อ แต่ของส่งช้าเพราะโควิค สั่งวันที่ 5 ได้ของวันที่ 10 ไม่รู้เรียกช้ารึป่าว

ต้องตามแล้ว ขอบคุณคะ

สั่งในช็อปปี้และเฟสค่ะ..แม่เอฟเสื้อผ้าลูกเก่งมากค่ะ..อีกถุงใหญ่นึงยะงไม่ได้เอามารวมค่ะ

สั่งซื้อในเฟสและในกลุ่มของใช้เด็กแรกเกิดค่ะมีให้เลือกมากมายทั้งราคาและสินค้าค่ะ

บ้านนี้ CF ที่เพจ ปอแก้วคิดส์ กับ ไดโนคิดส์ จ๊าแม่ ซื้อในไลฟ์สดจ๊าราคาถูกเนื้อผ้าดีจ๊า

ตาม2 เพจนี้เหมือนกันเลยคะ ติดหนักมาก

ซื้อจาก Shopee เป็นส่วนใหญ่ค่ะ มีโค้ดส่งฟรีด้วย คุ้มมาก

เพจนี้ค่ะมีครบถูกด้วยตอนไลฟ์สดบ้านนี้ดูทุกวัน

แปปนะคะแม่เดี๋ยวแคปเพจให้ถูกมากค่ะ ช่วงนี้

ในเฟสค่ะ ชื่อเพจ ผ้าอ้อม Berry Kids ราคาถูกมากคะ

ใช่คะ ของสวยราคาถูกด้วยคะ สั่งรอบ2แล้วคะ❤️

VIP Member

นี่ซื้อ bonnykids ค่ะ ราคาแอบแรง shopee ถูกกว่าค่ะ