13 ตอบกลับ

VIP Member

เริ่มซักประมาณ30-32วีคเนี่ยแหละค่ะ คือรีบซักก็ดีอย่างนะคะแม่ ได้เอาเวลาไปจัดไปทำความสะอาดบ้านไปเตรียมอื่นๆ ใดๆบ้านนี้เริ่มตอน32วีค ขนาดซักเครื่อง แล้วแค่รีดบางตัวยังเหนื่อยเลยค่ะ 5555

ไม่เร็วนะครับ เตรียมไว้ยิ่งดี อีกอย่างของที่เตรียม ไม่ใช้แค่ อย่าง 2อย่าง เยอะมากค่ะ ยิ่งของจุกจิก ต้องล้าง บ้านนี้ 30วีค พอดี กำลังเช็คของ เรียงของ และไล่ซักค่ะ ❤️🙏

ซักตอน28วีคค่ะตอนนี้จะ33วีคแล้วอึดอัดไม่ไหวเดียวท้องโตกว่านี้ลำบากค่ะซักเก็บไว้รอเลย

ซักใส้เลยค่ะ เดี๋ยวนี้คลอดก่อนกำหนดเยอะมากแม่ เดี๋ยวไม่ทันการ เตรียมใว้ก่อนดีกว่า

บ้านนี้ซักเตรียมตั้งแต่ 28-29 W ค่ะ เพราะเริ่มจะหน่วงทำอะไรไม่รอดตอนนี้ 30Wค่ะ

บ้านนี้ซัก ตอน31วีค ตอนนี้เตรียมไว้หมดแล้วค่ะพร้อมหิ้ว😂

บ้านนี้ก็ยังค่าาาา~ 32w เหมือนกัน ว่าจะซักตอน 36w ค่ะ

บ้านนี้ซักใส่ตะกร้าเตรียมคลอดเรียบร้อยแล้วค่ะ 32w

32+4 จะเริ่มซักแล้วคะกลัวคลอดก่อร

TapFluencer

บ้านนี้31+1ยังไม่เตรียมอะไรเลย🥹