5 ตอบกลับ

บ้านนี้กินเสร็จ เห็นคนอื่นกินอะไร อยากกินตามแบ้วก็ไปซื้อตามค่ะแม่ 🥹 วันนึงกินตลอดเวลาเลย 🥹 มื้อหลักก็ทาน แต่ไม่ทานข้าว เบื่อข้าว เน้นกินกับเอา🥹ช่วงนี้ติดผักมากๆ อยากกินแต่ผักอย่างเดียว

ติดผัก ดีมากๆเลยแม่ บ้านนี้ละไม่ชอบเลย นอกจากมันจะอยู่ในหมูกะทะ 😂😂😂

บ้านนี้32+4wหิวบ่อยสุดๆคะ เดียวก้อหิวเดียวก็หิว คือแบบพึงกินไปหิวอีกแล้ว

บ้านนี้หิวแต่ของหวานค่ะ ข้าวกินน้อย น่าจะปกตินะคะ 🥹

ปกติค่ะแม่ บ้านนี้กินวันละ 6-7มื้อเลย

ทางนี้ พอกินคนรอบข้างก็จะแซว กินอีกแล้วหรอ เราก็จะรู้สึกนอยด์

สงสัยลูกแย่งกิน🤣

สงสัยจะใช่ค่ะ น้ำหนักลูกตามเกณฑ์ แต่แม่ขึ้นแค่ 5 กิโล 😂😂😂