6 ตอบกลับ

กินให้เต็มที่ไปเลยแม่ เมื่อ 2อาทิตย์ที่แล้วเราแพ้หนักแทบกินอะไรไม่ได้ กินแล้วก็อ้วก อยากจะร้องไห้อ่ะ มันหิวตลอดเวลา ตอนนี้เริ่มกินได้บ้าง แต่ก็หิวบ่อยเหมือนกัน

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ อยากกินเรื่อยๆ หิวเหมือนท้องว่างทั้งๆพึ่งกินไปค่ะ แล้วเวลาหิวนี่เหมือนจะอ้วกเลยค่ะ

ทางนี้ต้องมีของกินติดตัวตลอดเหมือนกันค่ะ ถั่วต่างๆ บ๊วยเค็ม (ค่อยๆเล็ม)

กินได้กินเลยแม่ บ้านนี้แพ้หนักมากกินไม่ได้เลยร้องไห้หนักมาก

กินไปเลยคะ กินได้ดีแล้ว ดีกว่าแพ้แล้วกินไม่ได้ 😊😊😊

บ้านนี้กินตลอด ช่วงนี้กินได้กินไปเลยค่ะ