28 ตอบกลับ

ดีนี่ ฟ้า หอมมากค่ะ ~~ ไม่ต้องใส่ปรับผ้านุ่มเลย ใช้ซักผ้าทั้งเตรียมคลอดและของพ่อแม่ ใช้ทีละนิด ใช้ได้นาน ผ้ากลิ่นสะอาด ไม่ระคายผิว คุ้มค่า / ซื้อปรับผ้าเบบี้มายด์ ถุงขาวฟ้ามา ไม่ชอบเลยค่ะ กำลังทนใช้ให้หมด (คหสต.)

ของดีนี่ะแม่มีสีให้เลือกแต่ละสีกลิ่นจะไม่เหมือนกัน แต่แม่บ้านนี้ว่า สีม่วงหอมสุดค่ะ

VIP Member

ของ ดีนี่ค่ะ แทบไม่ต้องใช้น้ำยาปรับผ้านุ่มเลยค่ะ หอมมาก หอมทุกกลิ่นค่ะ

VIP Member

ดีนี่หมดเลยค่ะ ซักผ้าใช้สีชมพู ปรับผ้านุ่มสีฟ้า ล้างขวดสีเขียว

น้ำยาซักผ้าสีนี้สีฟ้า ชมพู หอมมากๆๆ น้ำยาปรับดีนี่สีฟ้าค้ะ

ดีนี่สีม่วงค่ะไม่หอม และไม่หอมติดเสื้อผ้า

บ้านนี้ใช้ดีนี่สีม่วงหอมติดนานดีนะค่ะ

ใช้ดีนี่สีชมพูกับเบบี้มายด์สีส้มค่ะ

เบบี้มายด์ทั้งซักและปรับผ้านุ่มค่ะ

ดีนี่เขียว ออแกรนิคอิ่นอ่อนๆๆ