25 ตอบกลับ

ของเราตอนยังไม่รู้ตัวว่าท้องก็ขึ้นเม็ดใหญ่แบบไม่มีหัวกลางหน้าผากเลยค่ะ จากนั้นเม็ดเล็กๆก็ค่อยๆตามมา แต่ไม่เยอะมากจ้า น่าจะเป็นเพราะฮอร์โมน

VIP Member

ของเค้าสิวขึ้นเต็มหน้าเต็มหลังเลยค่ะ เยอะจริงๆน้องคลอดมาเป็น ผู้หญิง หลังคลอดสิวก็ทยอยหายหมดเลยค่ะ รอยดำก็ค่อยๆจางค่ะ 😍

สิวเห่อหน้าเลยค่ะพอตั้งครรภ์ได้ประมาณ 6 สัปดาห์ ตอนนี้ 14 สัปดาห์ก็ผุดมาเรื่อยๆ แต่เป็นแค่ืั่หน้าค่ะ ที่ตัวไม่มี แอบนอย

สิวขึ้นเต็มเหมือนกันค่ะทั้งหน้าอกและหลังตอนนี้21wซาวแล้วได้เพศหญิงค่ะ ส่วนตอนท้องแรกไม่เป็นสิวได้เพศชายค่ะ

ใช่ค่ะสิวขึ่นทั้งหน้าหน้าอกหลังเยอะมาก

ของเราตอนท้อง3-4เดือนนี้มาเต็มค่ะ แต่พอช่วงหลัง5เดือนไปหน้าใสขึ้นกว่าตอนไมาท้องอีกค่ะ สรุป ได้ผู้หญิงจ้า🤣

ขึ้นค่ะ แต่ขึ้นที่ก้นแบบหืมมันจะเยอะไปไหน ทั้งที่ไม่เคยขึ้นเลยค่ะ นั่งก็จะเจ็บ ๆ หน่อยค่ะ 555

บ้านนี้สิวขึ้นหลังเต็มเลยค่ะ. เพศน้องยังไม่รุ้เลยค่ะ 27กพ รุ่นอีกที ขอให้แม่สมหวังนะค่ะ

ไม่มีสิว แม่หน้าใส ผิวขาวผ่องมากค่ะ หน้าสดยังรอด ไม่แพ้ท้องเลย ซาวแล้วได้ผู้หญิงค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-97382)

สิวขึ้นทั้งหน้าทั้งหลังทั้งหน้าอกยังไม่ทราบเพศเลยค่ะ22+3wแล้วซาวไม่เห็น55555

เรานี้คอก่ดำสิวเต็มหลังสุดๆเลยเเต่ได้ลูกสาวค่ะ