14 ตอบกลับ

น้ำคาวปลาหมด ประจำเดือนมาในวันรุ่งขึ้นเลยค่ะแม่ (เราฝั่งเข็ม) จนตอนนี้ลูก6เดือน มาตลอด น่าเบื่อมากค่ะ

บ้านนี้น้องยังไม่2เดือนเลยประจำเดือนมาแล้วอาทิตย์หนึ่งแล้วยังไม่หายแต่ไม่เป็นเยอะ

เลี้ยงลูก กินนมแม่ มาครั้งแรกตอนลูกได้ 4 เดือน จร้า ร่างกายคนเราไม่เหมือนกันจร้า

หลังคลอดแล้วแต่คนนะค่ะยิ่งให้นมลูกด้วยยิ่งประจำเดือนไม่มานานเลย

VIP Member

หมดน้ำคาวปลา 2 อาทิตย์ ประจำเดือนก็มาต่อเลย 5 วัน

VIP Member

หลังคลอด​หนึ่งเดือนค่ะ​ มาเยอะและมานานด้วยค่ะ

บ้านนี้เกือบ2ปีคะเพราะให้น้องกินนมแม่ด้วยคะ

เรามาตอนเดือนที่ 6 ค่ะ ให้นมน้อง

VIP Member

บ้านี้น้อง1ขวบยังไม่มาเรยค่ะ

มาตอนน้องได้เดือนครึ่งค่ะ