15 ตอบกลับ

VIP Member

ของเรากว่าจะรู้สึกว่าน้องดิ้น 22 week เลยค่ะ อาจจะมีแค่ตอดๆกับความรู้สึกเหมือนท้องร้อง แต่ดิ้นแล้วรู้สึกจริงๆเลยก็ 23 week ตอนนี้ 30 แล้วดิ้นทั้งวันเลย

Super Mum

ช่วงอายุครรภ์นี้น้องน่าจะตอดๆแต่เราไม่รู้สึก จะรู้สึกว่าน้องดิ้นเลยจริงๆก็25 ขึ้นไปค่ะ#อยู่ที่แม่หน้าท้องหนามั้ย

เค้ารู้สึกว่าลูกตอดตอน 20W พอดี แม่ไม่ต้องกังวลนะคะ ถ้าหน้าท้องแม่หนาก็อาจจะรู้สึกช้าหน่อยค่ะ

บ้านนี้ดิ้นตอน19+5ค่ะ ไม่ต้องกังวลนะคะบางทีน้องอาจจะดิ้นแต่เราไม่รู้สึกค่ะ

บ้านนี้กว่าจะรู้สึกปาไปเกือบ21วีคเรยค่ะ

เริ่มรู้สึกนิดๆตอน 19 วีคค่ะ แค่นิดเดียว

รุ้สึก30วีคค่ะ หน้าท้องหนา ท้องแรกด้วย

VIP Member

หน้าท้องหนาเลยไม่รู้สึกรึป่าวคะ

Super Mum

บ้านนี้รู้สึกดิ้นตอน 20 วีคค่ะ

ของเราตอด ตอน 19w