15 ตอบกลับ

VIP Member

ไม่ค่ะมีประโยชด้วยซ้ำ ถ้าอันตรายหมอจะไม่ทำให้ค่ะ และไม่แนะนำ แต่อันนี้เวลาลุกไม่ดิ้นดิ้นน้อยสามารถฟังได้ค่ะว่าลุกหัวใจเต้นเร่วรึช้า รึไม่เต้นจะได้รีบหาหมอ

ขอบคุนนะค่ะ❤️🙏🏻

เราฟังทุกคืนก่อนนอนค่ะ เพราะคนแรกเราเคยมีประวัติน้องหัวใจหยุดเต้น ท้องนี้เลยระแวงไปหมดค่ะ มีไว้ก็ดีค่ะ เมื่อไหร่อยากฟังก็ฟังได้

ใช้ตัวเดียวกันเลยค่ะ ตอนนี้หังก่อนนอนฟังทุกวัน เดียวจะฟัง เช้า กลางวัน เย็น...รอครบ20สัปดาห์ค่ะ😍♥️🤰🏻👶🏻

ไม่อันตรายค่ะ ดีกว่าไม่มี ถ้าวันไหนรู้สึกว่าลูกดิ้นน้อยเราก็ฟังค่ะ จะได้สบายใจ เราใช้จนคลอดเลย 5555

ใช่ค่ะแม่ ขอบคุนค่ะ❤️🙏🏻😂

สั่งมาใช้เหมือนกันค่ะใช้แทบทั้งวัน555มีความเห่อ

ไม่รุ้อ่ะอีแม่ก็ศึกษาอยู่

อยากได้จังแต่ไม่รู้จะไปหาซื้อที่ไหน

ไม่รู้จักอ่ะ

เราว่าก็ดีนะเหงาๆก็ฟังเสียงหัวใจลูก

ใช่ค่ะแม่😂❤️

VIP Member

ไม่จ้า เราถามหมอแล้วไม่อันตราย

ขอบคุนค่ะ🙏🏻❤️

VIP Member

เครื่องแบบนี้ใช้ดีไหมค้ะแม่

จ้าบ้านนี้มีแล้วแต่คนละแบบจ้า

ใช้ได้ค่ะ ไม่อันตรายค่ะ

ขอบคุนค่ะ❤️🙏🏻