8 ตอบกลับ

บ้านนี้39+1คะกระตุ้นมา2วันแล้วมีแต่มูกแบบเดียวกันคะกับหน่วงท้องท้องแข็งทั้งวันแต่ไม่ถี่คะรออาการอื่นๆอยู่คะแต่หมอบอกปากมดลูกเปิด1เซนแล้วไม่รู้ว่าจะเปิดเพิ่มอีกรึเปล่า

บ้านนี้ก็มีอาการหน่วงท้องท้องแข็งแต่ไม่ถี่เหมือนกันค่ะ

เหมือนกันค่ะพึ่งกระตุ้นไปเมื่อวานของเรามีมูกออกแล้วท้องแข็งด้วยทั้งวันแต่ก็ยังไม่ได้ไปโรงบาลค่ะ

ของเราท้องแข็งปั้นแต่ไม่มีอาการปวดท้องร่วมค่ะ

เหมือนกันค้ะมีมูกออกสีน้ำตาลกระตุ้นม้ะวาน39+2ไม่มีอาการปวดท้องเลยค้ะ

วันเขามีเลือดออกมาด้วย ไปหาหมอแล้ว ปากมูดลูกยังไม่เปิดเลยคะ

ของเรา39w3มีออกมาแบบนี้ค่ะเขาเรียกว่าตกขาวหรือมูกใสค่ะ

ไม่ทราบเหมือนกันค่ะ

กระตุ้นเจ็บไหมค่ะเรา39+4แล้วค่ะยังไม่มีอะไรเลย

จะเจ็บๆจุกๆหน่อยค่ะ

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

ขอบคุณค่า☺️

เตรียมตัวเลยค่าาา