78 ตอบกลับ

ภาพนี้ตอน23wค่ะ ตอน18wคุณหมอบอกน่าจะผู้ชายนะเพราะผิวตรงนั้นน้องไม่เรียบให้90%เป็นผู้ชาย(ยังเหลืออีก10%ให้พ่อน้องลุ้นเพราะเขาอยากได้ลูกสาว) พอถึง23wไปดูอีกรอบหมอบอก100%เลยนะเพราะน้องโชว์จู๋ชัดเจน55555😅😅💖

VIP Member

ผู้หญิง100%ค่ะซาวด์เมื่อวานตอนอายุครรภ์24สัปดาห์อีก2วัน ไม่มีดุ้นโผล่ มีแต่กลีบจ้า ชัดเจน

อัลตราซาวด์เดือนนี้ตอน18วีค4วันหนีบไว้ค่ะหมอว่าน่าจะผู้หญิง เดือนกันยาน่าจะชัดเจนค่ะ

ไม่ต้องสืบเลยค่ะเเม่ๆ หมอจิ้มลงไปเห็นไข่เต็มตา อิแม่ไม่ได้ลุ้นเลย

ลูกชายค่ะ ซาวด์20w รู้ผลก่อนตอนตรวจโครโมโซม G-NIPT ตอน 14 w ผลตรงกันค่ะ 👶🏻

baby boy ค่ะ เห็นตอนประมาน20 กว่า week ชัดเจนจนแม่น้ำตาไหล ปู้ชายสมใจ😍

ผู้หญิงคะ เป้นแคมมาเลยตอนซาวครั้งแรกก็ประมาน20วิค ขึ้นคะ

ตัดภาพมาที่บ้านนี้ หมอบอกผู้ ญ 100% แต่คุณแม่ยังดูไม่ออกเลยคะ

ตอน 14week ลุงหมอบอกเหมือนเด็กผู้ชาย ผลnipt ออกมา ผู้ชายจริงๆ 👶🏻

หนูเป็นสาวน้อยค่ะ เรียบเป็นกลีบเมฆเลย ☺️☺️ ซาวด์ตอน 22+4 W