117 ตอบกลับ

เริ่มซื้อตอนรู้เพศค่ะ ประมาณ5-6เดือน ทยอยซื้อเอาค่ะ😊

บ้านนี้ซื้อ8เดือนค่ะ จริงๆแล้ว แล้วแต่เราสะดวกค้า

บ้านนี้เพิ่ง 5 เดือนเอง แต่ก็เริ่มซื้อบ้างแล้วค่ะ

ทยอยซื้อตั้งแต่4เดือนพรุ่งนี้ก็จะไปคลอดแล้วจ้า

บ้านนี้พึ่งจะ8เดือน ยังไม่ได้ซื้ออะไรเลยค่ะ

VIP Member

เริ่มทะยอยตั้งแต่ 6 ละค่ะ ดูไปเรื่อยๆไม่รีบ 5555

7เดือนค่ะ ตอนนี้เข้า8 เดือนแล้วค่ะ ครบหมดแล้ว

VIP Member

เราพึ่ง6เดือนจ้าแต่คิดว่าเริ่มซื้อที่งาน bbb

VIP Member

ทยอยซื้อของตั้งแต่4เดือนคะตอนนี้6เดือนแล้ว

VIP Member

6เดือนเริ่มเตรียมแล้วค่ะ ขนาดยังไม่รู้เพศ