117 ตอบกลับ

บ้านนี้ 4 เดือนกว่า ๆ ขวดนมก็มาแล้วจ้า ซื้อทีเดียวไม่ไหว ใช้เงินเยอะ

รู้เพศแล้วก็ซื้อกระจายเลยคะ ขนาดคนที่ 2 แล้วนะคะยังเห่ออยู่เลยคะ

VIP Member

บ้านนี้พึ่งซื้อตอน 8 เดือนกว่าๆเอง ตอนนี้ 9 เดือนใกล้คลอดแล้วจ้า

เริ่มซื้อมาเรื่อยๆตั้งแต่5เดือนค่ะ ตอนนี้8เดือน ขาดนิดหน่อยค่ะ

ตอนนี้อีแม่ยังเดินซื้อไหวอยู่จ้า 555

4​เดือน​เรื่มทยอยซื้อค่ะ ตอนนี้​7เดือนแล้วยังไม่ครบเลย☺️

ตอนนี้ 6 เดือนกว่าทยอยซื้อแล้วค่ะ แม่บ้านนี้cfเก่งค่ะ😁💙👼

เริ่มทะยอยซื้อตอน 4 เดือนค่ะ ตอนนี้ 7 เดือนซื้อครบหมดแล้ว

6เดือนคะ ทะยอยซื้อให้หมดก่อน8เดือน กลัวเดินซื้อมะไหว_

ค่อยๆ สะสมไว้ตั้งแต่ 4เดือน ทั้งท้องแรกและท้องสองค่ะ

ทยอยซื้อตอนเดือนที่6ค่ะ ตอนนี้8เดือนล่ะยังไม่ครบเลย