24 ตอบกลับ

ขอบคุณแม่ๆทุกคนเลยนะค่ะ ขอให้เป็นน้องสาวสมใจพี่เขาเลยค่ะ💗💗💗

ตั้งไว้สองชื่อค่ะ ชื่อชาย 1 ชื่อ ญ 1 ชุดแรกคลอดก้อเตรียมสีกลางๆไว้

บ้านนี้เดือนหน้าจะคลอดแล้วยังไม่รุ้เพศเหมื่อนกันค่ะ😂

น่าจะผู้หญิงค่ะแม่ รูปที่ 2 ขวาสุดเหมือนของเราเลย

เราก็ยังไม่รู้เพศลูกเรยรอลุ้นตอนคลอดเอาจ้า

TapFluencer

ผุ้ชายหรือป่าวค้ะแม่ มีหนอนโผล่ออกมา🤣🥰

ทางนี้ก็ไม่ชัดเจนหมอบอกน่าจะผู้หญิง

เห็นเป็นผญ.ค่ะ จากรูปที่2ด้านขวาสุด

ซาวครั้งแรก21w เห็นเลยค่ะ ผช.ชัดเจน😅

ทางนี้น้องไม่ยอมเลยคะ

หมอไม่ยอกเลยหรอคะ