77 ตอบกลับ

38+6 ยังไม่มีวี่แวว อยากแตกเหมือนกันค่ะคือนั่งรถไปหาหมอเหนื่อยมาก รอน้ำเดินกันเหนื่อยแล้วค่ะ หมูกเลือดก็ไม่มี เป็นแต่เจ้บเตือนอย่างเดว รอเจ้บจิงยุนานมากแระ

เหมือนกันนนน

ตอนนี้เริ่มเจ้บหน่วงๆ แบบปวดประจำเดือนเจ้บทุก10นาทีนาน3นาทีแล้วหายเป็นยุ7-8ชม.แล้วแต่รอต่อให้แน่ใจค่ะ (ขอคำแนะนำหน่อยค่ะท้องแรก)คือยังทนไหวยุค่ะ

มีน้ำไหลออกมาแบบนี้ไม่มากไม่เหนียวไม่มีกลิ่นไม่ใช่ฉี่เล็ด แล้วก็มีไหลเรื่อยๆทีล่ะนิดคือตกขาวหรือน้ำเดินค่ะ 38สัปดาแล้วค่ะ

ตอนเช้าน้ำไหลออกมาจากช่องคลอดแค่ครั้งเดียว จากนั้นหายไปเลยค่ะ แบบนี้เรียกว่าอะไรเหรอค่ะ

ไปรพ.รึยังอาการเป็นอย่างไรบ้างขอให้ปลอดภัยนะจะ ว่างๆอย่าลืมแชร์อาการมาเล่าสู่กันฟังนะจะ

VIP Member

บ้านนี้ 38+6wยังไม่มีอาการใดๆเลยค่ะ ตั้งใจไว้ว่าน้องต้องคลอดธรรมชาติเท่านั้นค่ะ

ใช่ค่ะ นำ้จะไหลโดยที่เราอั้นไม่ได้ไปรพ.เลยค่ะจะได้เห็นหน้าน้องแล้ว

บ้านนี้ 38 ก็อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ กลัวเจ้าตัวเล็กอึดอัด

บ้านนี้38+5ค้ะรู้สึกเจ้บถี่ๆค้ะแต่แข็งก้เป้นช่วงๆด้วยค้ะไปหาหมอไม่ค้ะ ท้องแรกเลยไม่รู้คะ

ดีใจด้วยค่ะจะคลอดน้องเเล้ว บ้านนี้ก็อยากจะคลอดเเย่เเล้วค่ะ

มีนำ้ไหลซึมออกมาบ่อยค่ะเด็กดิ้นบ่อยเจ็บหน่วงๆบ่อยด้วยค่ะ