12 ตอบกลับ

ไม่เป็นอันตราย​คะ บ้านนี้ตอนท้องลูกก็ชอบโก่งตัวบ่อยมาก ยิ่งตอนเขากลับหัวนิ เจ็บแต่ก็รู้สึกดีคะ ชอบจับเวลาลูกโก่งตัว

ขอบคุณทุกคำตอบน่ะค่ะ #เป็นคุณแม่มือใหม่ #เป็นคุณแม่วัยใส #ก็เลยไม่ค่อยรู้เรื่องนี้ค่ะ 😂😂😂

VIP Member

ไม่อันตรายคะแม่ นอนเอี๊ยงซ้ายหรือขวา เอามือลูบๆท้องคุยกับลูกเดี๋ยวก็หายคะแม่💕

ไม่เป็นไรหรอกค่ะ แต่คุณแม่จะจุกแค่นั้นเอง

นอนตะแคงซ้ายค่ะนอนหงายตัวเล็กเขาอึดอัด

VIP Member

ไม่เคยอยู่นิ่งแม้กับลุงหมอตอนซาวค่ะ

VIP Member

ปกติค่ะ เค้าหาจุดสบายตัวของเค้าค่ะ

ขอบเราก็เป็นค่ะ ไม่เป็นอัตรายใดๆ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้21w

หญิงซ้ายชายขวา