16 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้22w+1 ล่าสุดไปซาวด์มาหนีบเก่งมากกก อิแม่นี้ลุ้นจะซื้อของแบบจัดเต็มก็ไม่กล้า หมอบอกหญิง70%มา3รอบแล้วค่ะ กลัวจู๋โผล่ #ทีมตุลาจ้า

แม่ยังดีค่ะตั้ง 70% แม่บ้านนี้ 60% เองค่ะ ทีมตุลาคม ลุ้นมาก กลัวจู๋จะโผล่มากค่ะแม่

ตุลาเหมือนกันจร้าผ.ญค่ะตอนนี้24w2dแล้วค่ะแม่ๆช่วยดูให้หน่อยค่ะว่าผ.ญชัวร์รึป่าวคะกลัวจู๋โผล่เหมือนกันจร่ะ

ตุลาเหมือนกันค่ะ แต่ว่าไม่รุ้คุณหมอถ่ายมุมไหน คุณหมอบอกหญิงค่ะ ตอนซาวน์เห็นจะๆ แต่ในรูปดูไม่เป็นค่ะ

VIP Member

ของเราซาวตอน 24 วีคค่ะ หมอบอกมาเป็นกลีบชัดเจน ถ้าแม่ไม่แน่ใจ อีกสักเดือนซาวใหม่ค่ะ จะได้ชัวร์ 😁🤰🏻

คุนหมอบอกคุนแม่ไหมค่ะน้ำหนักน้องเท่าไหร่​ ของเรา22W หมอบอกน้ำหนัก น้อง495 กรัม​ อยากอยากว่ารู้ว่าตัวเล็กไปไหมค่ะ​ คลอด​ตุลาคม​เหมือนกัน

VIP Member

บ้านนี้ผู้ชายจ้า ส่วนตัวคิดว่าชัวค่ะ รอซาวด์เดือนน่าจ้าถ้าไม่เเน่ใจ

ในใบเขียนว่าผู้หญิงนะคะแล้วก็เห็นเป็นจิมิด้วยค่ะ

ชัวร์ค่ะหมอเรียกเบอเกอร์

มาเป็น จุมิ ชัดเจนเลยค่ะ

2ตุลาเหมือนกันจ้า

VIP Member

ชัวร์จ้าแม่