26 ตอบกลับ

ถ้าหมอเก่ง ชำนาญเเล้ว มองเเปบเดียวก็รู้ค่ะ ของเราเชื่อเลย เพราะหมอมองอัลตร้าซาวด์มาหลายปีมากๆ พูดมั่นใจ บอกร้อยเปอร์เซนต์ด้วยค่ะ😂😍

ลูก​สาว​แหละคะไม่​มีไรโผล่ บ้านนี้ก็​ลูก​สาว​15week​หมอบอกน่าจะ​ แต่พอ20​Week​หมอบอกได้ลูกสาว​จริงๆ💖

บ้านนี้ก็ได้ลูกสาวสมใจค่ะ หมอบอกกลีบน้องชัดมาก😁 ลูกคนแรกได้ผู้ชายค่ะ คนนี้เลยสมใจแม่มากจร้า

คนแรกผู้ชายเหมือนกันคะแม่คนนี้เลยแอบอยากให้เป็นผู้หญิง

เรียบๆน่าจะลูกสาวแหละค่ะ ลูกชายต้องบ้านนี้ อ้าซ่าเลย เปิดเผยซะ 🤣🤣

555 มีความเปิดเผย.. ขอบคุณนะคะแม่

เป็นกลีบเหมือนกันเลยคะคุณแม่บ้านนี้หมอบอกได้สาวมาเป็นกลีบเลย555

ดูยังไงหน้อ😂 ดูไม่ออกเลยคะ​ ทางนี้ตรวจโครโมโซม​ ลูกสาวชัวร์100%คะ

หมอบอกว่ามีขีดตรงกลางคะแม่... เป็นผู้หญิงแต่แม่ก็ยังแอบกลัวหมอดูผิด.. แต่อีกใจก็ขอให้เป็นลูกสาวิย่างที่หมอบอก

บ้านนี้ก็กลัวผิดหวังค่ะ หมอบอกลูกสาว แต่ไม่ค่อยมั่นใจ รอซาวรอบ2

ลูกคนแรกเป็นชายคะแม่.. คนที่สองเลยอยากได้ลูกสาวคะแม่ ลุ้นกันต่อไปคะแม่

ภาพเหมือนกันค่ะ ไม่มีไรโผล่แบบนี้ หญิงชัวร์ๆ เราซาวด์ทุกรอบจ้า

คนแรกเราก็ชายจ้า แต่พ่อเค้าอยากมีลูกสาวมาก สมใจพ่อเลยค่ะ ขอบคุณเช่นกันค่ะแม่🥰🥰

ของเราคุณหมอก็บอกลูกสาวเหมือนกันค่ะ แอบกลัวผิดหวังเหมือนกัน

ยินดี​เช่นกัน​นะ​คะ​

VIP Member

หมอบอกว่าผู้หญิง 100% แต่ก็แอบกลัวผิดหวังอยู่เหมือนกัน 😂