8 ตอบกลับ

TapFluencer

ตอนท้องแรกเค้าซาว ตอน8w+3d ค่ะ เห็นน้องแต่ยังไม่ได้ยินเสียงหัวใจค่ะ พอ 11w น้องหลุดค่ะเพราะน้องลืมเอาหัวใจมา ตอนนี้มาอีกรอบ 5w+6 แล้วค่ะ ภาวนาให้รอบนี้น้องเอาหัวใจมาด้วยจ้า

ของเราหัวใจหยุดเต้นตอนนี้มาใหม่แล้วดหมือนกันคะแต่ยังไม่ได้ไปหาหมอบ้างเลยคะรอลุ้นคะ😊

เราไปซาวด์มา 3 ที มาเจอตอน 7w2d ค่ะ มีเสียงหัวใจด้วยค่ะ แต่ก็ยังเล็กๆ อยู่นะคะ คุณหมอบอกเท่าเม็ดถั่ว 🥰🥰

บ้านนี้ ไปรอบแรกไม่เจออะไรเลยค่ะ ไปรอบสอง เจอน้องพร้อมหัวใจ ตอน7w1d ค่ะ

ยินดีด้วยคะ

7w3dเจอแต่ถุงตั้งครรภ์แล้วก็ใข่แดงค่ะ วันที่26นี้12w3dนัดซาวด์อีกทีค่ะ

6w3d เจอแต่ถึงตั้งครรภ์ยังไม่เจอน้องเลยค่ะ

ขอบคุณนะคะ

7w6d เห็นทั้งตัวและหัวใจแล้วค่า 😍

7วีคซาวมายังไม่เจอค่ะ

บ้านนี้ 8สัปดาห์ค่ะ