25 ตอบกลับ

บ้านนี้5วันหลุดแอบตกใจคะ อากาศร้อนด้วยแห้งไว บวกกับเช็คตามที่หมอบอก

แม่เช็ดโคนสะดือมั้ยคะหรือแค่รอบๆ เราเช็ดโคนสะดือ1อาทิตย์หลุดค่ะ

บ้านนี้น้องอยู่โรงพยาบาลบาล 8 วัน หลุดตั้งอยู่โรงพยาบาลเลยค่ะ

เดี๋ยวก็หลุดเองนะแม่ใจเย็นๆนี้กว่าจะหลุดก็ปาไปวันที่12เลย

VIP Member

บ้านนี้ 6 วันหลุดคะ พยายามเช็ดให้ถึฃโคนจะหลุดไวคะ

บ้านนี้10วันหลุดค่ะ พยายามเช็ดไห้ถึงโคลนนะค่ะ

เช็ดกับแอลกอฮอล์ลึกๆค่ะ บ้านนี้ 12 วันก็หลุด

บ้านนี้ได้8วันแล้วยังไม่หลุดเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้18วันหลุดค่ะ ขยันเช็ดวันละ2รอบ

บ้านนี้16วันยังไม่หลุดเลยค่ะ