8 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ง่วงนอนมากๆเลยค่ะหิวบ่อย คัดเต้า ประจำเดือนขาด ไปกินหมูกะทะทุกคืนค่ะแถมทำงานดึกด้วยค่ะแม่รู้ตัวอีกที 6w5dแล้วค่าา😂😂

ประจำเดือนยังไม่ทันขาดเลยค่ะแต่เจ็บหน้าอกมากๆโดยเฉพาะตรงหัวนมแล้วก็เส้นเลือดเขียวๆตรงหน้าอกชัดขึ้นมาก มีไข้ค่ะ

บ้านนี้ประจำเดือนขาด1อาทิตย์จะรู้สึกหน้ามืดและปวดหัวบ่อยๆทำอะไรก็เหนื่อยกว่าปกติและง่วงตลอดทั้งวันค่ะ

หนูประจำเดือนขาดมา8วันแล้ว ทำอะไรก็รู้สึกเหนื่อย หน้ามืดบ่อย แต่เมื่อวานตรวจขึ้นขีดเดียว

TapFluencer

นี่ไม่รู้คำว่า คัดเต้า จะรู้สึกแบบไหนนะคะ 😂 แต่ว่าเจ็บหัวนมมากค่ะ

บ้านนี้มีอาการปวดท้องน้อย+ปวดเค้านมค่ะ ตอนนี้ได้6w+5วันแล้วค่ะ

แม่ตรวจเจอตอนกี่วีคคะ

ประจำเดือนขาด 4 วันเจ็บเต้านม+หัวนม พอตรวจก็ขึ้น2ขีดเลยค่ะ

คัดเต้ากับเหม็นกับข้าวคะ

อาการคล้ายๆคนจะมีประจำเดือนใช่มั้ยคะ

คล้าย ปจด จะมาเลยค่ะ