97 ตอบกลับ

VIP Member

14 ก.ค.63 ค่ะ แต่กลัวไปไม่ถึงมากค่ะตอนนี้หมอให้ยาระงับคลอดมากินแล้ว

กำหนดคลอด23กคแต่แม่บ้านนี้ผ่า หมอน่าจะนัดผ่าก่อนกำหนดค่ะ

4 ก.ค. ค่ะ แต่อึดอัดมาก อยากแตกแล้ว อยากเห็นหน้าเจ้าตัวน้อย

กำหนดคลอด 20 ก.ค จ้า แม่อยากแตกพรุ่งนี้เลย55555อึดอัดมาก

หู้ยยยใหญ่มากค่ะ

VIP Member

18ค่ะ โดนยากั้นคลอดกับยากระตุ้นปอดไปแล้ว1รอบ😅😅

VIP Member

กำหนดคลอด21กรกฎาค่ะแต่ไม่รุจะถึงป่าว❤️❤️

ตามกำหนด 22 กค ค่ะ แต่หมอนัดผ่า 8กค ค่ะ

VIP Member

6.ก.ค.แต่หมอบอกไม่เกินปลายเดือนมิ.ย

กำหนด 21 ก.ค. หมอนัดผ่า 2 ก.ค. จ้าแม่

ขอบคุณค่า😍😍

19 ก. ค. จ้า แต่กลัวจะแตกก่อน