11 ตอบกลับ

บ้านนี้กินนมแม่ นมชงให้กินเวลาปั้มนมไม่ทันค่ะน้องกิน S26 สีม่วงค่ะ ถ่ายปกคิอึไม่แข็งค่ะ แต่แนะนำให้แม่ลองหลายๆตัวดูนะคะเพราะน้องแต่ละคนถูกกับนมผงแต่ละตัวไม่เหมือนกันค่ะ🥰🫶🏻

บ้านนี้ให้กินแอนฟาเจนเทิลแคร์ค่ะ น้องถ่ายทุกวันวันละ1-2รอบ ท้องไม่อืดด้วยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ🥰

ของเรา 26 วัน นมแม่ + นมหมี น้องอึ วันละครั้ง ปกติไหมค่ะ เพิ่งกินได้2 วัน

นมแม่+hi-q ถ่ายปกติวันละ 3-4 ครั้ง ขึ้นอยู่กับอาหารที่แม่กินด้วยค่ะ

เราให้ลูกทาน hiq super gold plus c ค่ะขับถ่ายทุกวันไม่ท้องอืด

ขอบคุณมากค่ะ🥰

VIP Member

บ้านนี้กินนมแม่เป็นหลักแล้วเสริมด้วยenfalac smart+ค่ะ

ใช่ค่ะสีเงินเหลือง

ลูก 2 คนให้กิน s26gold ทั้งคู่ค่ะ จ้ำม่ำเลย

บ้านนี้กิน เอนฟาแลค มายโปร+นมแม่ค่ะ

เราให้กินดูแลค น้องถ่ายปกติค่ะ

บ้านนี้นมแม่+s26gold คะ