18 ตอบกลับ

ซาวผ่านช่องคลอดรึยังคะ รออีกสัก2อาทิตย์อาจจะเจอค่ะแม่ เราซาวผ่านหน้าท้องไม่เจอค่ะเจอตอนซาวผ่านช่องคลอด

เจอน้องแน่นอนค่ะ อย่าเครียดนะคะ

ของเราเจอตอน6weeksค่ะ แต่อาจจะจำวันปจดไม่แม่น รอบไข่ตกไม่ตรงก็ได้ค่ะ รออีก2weeksตรวตอีกทีนะคะ สู้ๆค่ะ

ขอบคุณน่ะค่ะ ตอนนี้รออีกสองอาทิตย์ค่ะ หมอนัดซาวอีกรอบ

คุณหมอได้แจ้งไหมค่ะว่า ขนาดถุงเท่าไหร่แล้ว

ของคุณแม่ยังดีน่ะคะ คุณหมอให้กำลังใจดีมาก แต่ของนี่นี่สิหมอเหมือนจะตัดพ้อส่ะงั้น ว่าปกติ7wksจะเหนแล้ว แต่นี่กลับไม่เหน เหนแต่ถุง โอกาสเป็นท้องลม50/50 เดินออกมาจากห้องซาวแบบคอตกเลยล่ะค่ะ

VIP Member

รอดูอีกสักอาทิตย์ก่อนค่ะ อาจจะเจอเด็ก

คะ ขอบคุณน่ะคะ

รอ12 w นะคะคุณเเม่ ใจเย็นๆก่อนค่ะ

ค่ะ ขอบคุณน่ะค่ะ

VIP Member

ใจเย็นค่ะ. เพิ่งเริ่มต้นค่ะ

ตอนนี้เย็นลงแล้วค่ะ ขอบคุณน่ะค่ะ

7wค่ะ แต่ตอนนี่14w+4

ดีใจแทนเลยคะ ถ้ารู้คำตอบแบบนี้ ดีใจด้วยน่ะคะคุณแม่

รอ10-12วีคค่ะ