101 ตอบกลับ

มิถุนายนเหมือนกันค่ะ วันที่9 ได้อาตี๋น้อยค่ะ 🥰

17 มิถุนาค่ะ หมอนัดซาววันที่ 20 ค่ะ ตื่นเต้นมากๆ🥰

มิถุนาเหมือนกันยังไม่ทราบเพศ รอลุ้น18มค.นี้ค่ะ

6มิถุนา เหมือนกันค่ะ แต่บ้านนี้ ท้องใหญ่มากค่ะ

เดือนมิถุนายนเหมือนกันค่ะแต่ยังไม่ได้ซาวเรย

ทีมมิถุนาเหมือนกันค่ะ รอลุ้นเพศวันที่4นี้ค่ะ

มิถุนา คะ เพศหญิง เจาะนิฟตี้ ทราบผลทุกอย่างคะ

ทีมมิถุนาค่ะ เจาะเลือดตรวจนิฟ ได้เพศชายค่าว

ทีมมิถุนาค่ะ แต่หมอยังเห็นเพศน้องไม่ชัดค่ะ

อีก2วันก็28วิคค้า ทีมมีนาค่ะ #น้องเป็นผู้หญิง