8 ตอบกลับ

วันก่อนไปตามหมอนัด 14 วีคกว่า ลองซาวด์ดู หมอบอกหญิง 80 % เดี๋ยวนัดหน้าวันที่ 7 ต้องลองซาวด์ดูใหม่ แต่จริง ๆ ก็จะซาด์ดูทุกเดือน เดือนละครั้งเองเนอะ แอบลุ้นชาย เพราะคนแรกเป็นหญิง 😁 อยากมีโมเม้นท์ ญ1 ช1 ตั้งใจว่าจะมีแค่ 2 จะปิดอู่แล้ว 😂😂

คนแรกบ้านนี้ หญิงค่ะ ตอนแรกซาวด์ดูก็ 80% เหมือนกัน ได้คำตอบแบบชัดเจน 99% ก็ปาเข้าไป 7 เดือนกว่าแล้วเพราะน้องหนีบเก่ง😂 ส่วนคำตอบที่ชัดเจน 100% คือ วันคลอดค่ะ ถามพยาบาลซ้ำอีกทีว่า หญิงจริง ๆ ใช่มั้ย 😂😂😂

บ้านนี้18วิครู้แล้วคะผู้ชายอยู่ที่เด็กด้วยนะคะว่าเขาจะให้เราเห็นไมคะ

ไปหาหมอมาตอน18+5 หมอซาวให้บอกว่าอาจจะได้ผู้หญิง นัดซาวอีกที24วีคเลยค่ะ

ส่วนมากอายุครรภ์20ค่ะถึงจะรู้เพศ

ขอบคุณค่ะ

หนู 19สัปดาห์ ได้ผช ค่าแม่

บ้านนี้รู้แล้วตอน16wค่ะ

ผญ ค่ะ

ตรวจนิฟรู้ตอน 13w ค่ะ

20+4 กำลังรอลุ้นค่ะ🥰