6 ตอบกลับ

บ้านนี้ตรวจนิฟ 12W ผลดาวเสี่ยงสูง 5/10ให้รอเจาะน้ำคร่ำ 18W ท้องแรกเหมือนกันค่า รอลุ้นผล 2-3สัปดาห์เหมือนกันค่ะ พยายามอย่าเครียดผ่อนคลาย บำรุงปกติน๊า สู้ๆ ค่ะ

สู้ๆนะคะแม่ๆเราจะสู้ไปด้วยกัน✌️🥰

บ้านนี้ คัดกรองดาวเสี่ยงสุงหมอนัดไปตรวจนิฟ เมื่อ24 มีนา รอผล7-10 วันค่ะ กังวลมากกลัวน้องจะเป้นอะไร

ของหนูก็สูงเหมือนกันค่ะกังวลสุดๆเลยค่ะ😢

มีคนเจาะแล้วปกติเยอะค่ะ อย่าพึ่งเครียดนะน้องใจเย็น ๆ รอผลก่อน

ขอบคุณค่ะพี่แต่หนูก็แอบกังวลเหมือนเดิมค่ะ🙏🥲

แม่เสี่ยงที่เท่าไหร่คะ

1/135ค่ะท้องแรก🥹

บ้านนี้เสี่ยง1:130ค่ะ

ค่ะ คุณแม่ ตอนนี้พยายามไม่เครียดค่ะใช้ชีวิตให้มีความสุขค่ะ ☺️

รอผลเจาะจ้า

สู้ๆค่ะ