11 ตอบกลับ

ครั้งแรก15วีค ตอดตรงช่วงท้องน้อยต่ำๆเลยข้างซ้าย คิดว่าคิดไปเองพอหาเสียงหัวใจ หาเท่าไรก็ไม่เจอต้องหาทางซ้ายถึงจะได้ยินเสียง ตอนนี้19วีค รู้สึกตอดขึ้นบนมาใกล้ๆสะดือแล้ว เหมือนดึบๆอยู่ในพุง🤣 (แม่อ้วนลงพุงแต่เดิม)

บ้านนี้17วีค+6คะ ตอดแรงมากคะ ตอดทุกวันคะ หลังกินข้าวก็ตอดคะ ก่อนกินข้าวก็ตอดคะ จุกสุดๆๆคะ😂

เรา 20+6วีค รู้สึกตอดบ้างเป็นบางเวลาค่ะ บางวันก็เงียบเลย ส่วนตัวหน้าท้องหนาค่ะ สูง 168 นน.70

แอบถามค่ะ ดูยังไงว่าหน้าท้องบาง/หนาเหรอคะ อยากลองสังเกตตัวเองบ้างค่ะ 😉

20+4ดิ้นแล้วค่ะเห็นทางหน้าท้องตั้งแต่19วีคเลยแม่หน้าท้องบางค่ะ

รู้สึกน้องตอดๆตอน16Wค่ะ ตอนนี้21+4Wแล้วดิ้นแรงมากค่ะ😊

ท้องแรก16wตอดๆเบาๆ ท้อง2ก็16wแต่ตอดหนักรู้สึกชัดเจนมาก

17วิคก้อรู้สึกตอดๆเปนบางครั้งค่ะ

18wยังตอดอยู่เหมือนกันค่ะ

VIP Member

รู้สึกตอด15wดิ้นจิงๆ20wค่ะ