1622 ตอบกลับ

ตอนท้องไม่เคยกินเลยค่ะ แต่แอบกินพวกชาเขียว ชาเย็น โกโก้ ชานมเดือนละครั้งสองครั้งให้หายอยากค่ะ

เวลาเห็นแฟนกิน ก็ขอ จิบ นิดนึงคะ พอหายอยาก ถามว่ากินได้ไหมเคยอ่านมา กินได้ในประมาณ ที่ไม่เยอะคะ

ก่อนท้องไม่ค่อยกินกลัวอ้วนค่ะแต่พอท้องแล้วรู้สึกว่ากินบ่อยมากค่ะ รู้สึกกินแล้วเย็นสบายดีค่ะ

ทานแค่พอหายอยากคะส่วนมากคนแก่จะบ่นให้กินเปนน้ำส้มจะดีกว่าพวกอะรัยที่ซ่าๆไม่ดีคะท้องอืดด้วย

กินเหมือนกันจ้า.ที่กินเพราะอยาก😁กินบ่อยไม่ได้เพราะพ่อกับแม่จะบ่นว่ากินเยอะมันดีตรงไหน😅

กินค่ะช่วงเเรกๆตอนนี้ไม่กินเพราะยาบำรุงที่หมอไห้ตอนฝากครรภ์หมดเรยต้องบำรุงครรภ์ด้วยตัวเอง

VIP Member

คนนี้สามีเข้มงวดมากๆกับเรื่องน้ำอัดลม แม้แต่จะจิบนิดเดียวก็ไม่ได้ อยากกินใจจะขาดแล้วจ้าาาา

ตอนไม่ท้องไม่เคยอยากกินน้ำอัดลมเลย พอท้องปุ้บอยากกินมากต้องได้กินทุกวันไม่งั้นไม่มีแรง🥺

พี่สาวของสามีเป็นหมอ เค้าก็กินค่ะ ลูกชายแข็งแรงปกติ แต่ระวังเรื่องเบาหวานกับฟันผุหน่อยนะคะ

บ้านนี้กินทุกวันเลยค่ะไม่ได้กินแล้วรู้สึกไม่สดชื่น555 ตอนนี้36w4dแล้ว ไปตรวจน้ำตาลก็ปกติดีค่ะ😂