1622 ตอบกลับ

กินคะกินติดๆกันเลยคะลูกออกมาแข็งแรงดีคะไม่มีอะไรตอนนี้จะ4เดือนแล้วคะตอนแม่ท้องแม่ชอบกินน้ำส้มคะ

ดื่มค่ะ. ทั้งท้องแรกและท้องนี้ค่ะ. แต่ไม่ได้ดื่มทุกวัน บางที2อาทิตย์ครั้ง. จนถึงเดือนละครั้งก็มีค่ะ

กินแทบทุกวันเลยค้ะไม่ได้กินแล้วเวียนหัวจะอ้วก กินข้าวไม่ได้เลย พึ่งจะมาเปงตอนท้องได้6จะ7เดือนค่ะ

ก้อมีบ้างเปนบางครั้งคะ ตั้งแต่ 1-3เดือนไม่ดื่มโคล่าเลยคะกัว แต่พอถามคุณหมอแล้วดื่มได้ ก้อพอมีบ้าง

VIP Member

เคยกินตอนท้องได้3-4เดือนค่ะแต่หมอบอกห้ามกินเลยไม่ได้กินแล้วค่ะ แต่เห็นคนอื่นกินก็แอบหิวๆน่ะค่ะ5555

กินค้ากินเกือบทุกวันเเต่ไม่เยอะนะคะกินวันละขวดเล้ก ส่วนมากจะไปหนักนมกับน้ำเปล่า กินพอสดชื่นจ้า

กินค่ะ คือเป้นคนที่ติดมากเมื่อก่อนกินแทนน้ำเปล่าเลยอ่ะ พอท้องมาเลยพยายามกินน้อยลง กินพอหายอยาก

ก่อนท้องไม่เคยกินเลย พอท้องอยากกินค่ะ พอกินแล้วมันสดชื่นมาก แต่แฟนก็จะห้ามตลอด จะให้กินนิดเดียว

กินทุกวันค่ะ วันละขวดเล็ก 10บาท แค่เวลาเหนื่อยๆ จะไม่กินเยอะไปกว่านี้ และไม่กินน้ำหวานแบบอื่นเลย

ปกติก่อนท้องลดน้ำหนักมาตลอดไม่ดื่มน้ำอัดลมมาเป็นปีแลเวจ้า พอท้องเท่านั้นดื่มทุกวันเลย