11 ตอบกลับ

ไม่แพ้ ชอบทานเผ็ดๆ เบื่ออาหาร แต่หิวบ่อย กินได้ปกติ อิ่มง่าย ฉี่บ่อย เพลียๆนอนปกติ 4-5 ทุ่มก้อง่วงแล้ว เส้นตื้นหัวเราะง่าย ขี้ลืมค่ะ น้องเริ่มตอดๆบ้างแล้ว

VIP Member

หิวบ่อยมากคะ อิ่มปุ้ปหิวปั้ป ซี่บ่อยมากๆ ปวดเอวปวดสะโพก ตัวเลกๆดิ้นๆตอดๆคะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ หิวตลอดอิ่มปุ้ปกินต่ออีก กินได้ทั้งวันเลย

4 เดือนกว่าแล้วค่ะ หิวบ่อย กินได้ปกติเลยค่ะ ยิ่งดึกยิ่งหิว ค่ะ 😂😂😂

VIP Member

ไม่หิว อะไรสักอย่าง น้ำก็เบื่อค่ะ กินได้แต่พวกผลไม้ค่ะ

หิวตลอดเลยค่ะ😂 กินอิ่มๆเหมือนมีอะไรตอดยุในท้อง😊

ทานเยอะ. ฉี่เกือบทุกชั่วโมง น้องดิ้นเป็นทีๆค่ะ

หิวบ่อยค่ะ แต่ยังไม่รู้สึกว่าลูกตอดเลย

4 เดือนกว่าแล้วค่ะ ไม่แพ้กินได้ปกติค่ะ

หิวบ่อยฉี่บ่อย ง่วงนอน สารพัดค่ะ

4เดือนกว่าค่ะ กินได้ปกติค่ะ