2 ตอบกลับ

เราเคยดื่มค่ะ ดื่มหลายตัวด้วย จนน้ำนมคัดเป็นไข้สูงเลย หลังจากนั้นหยุดกินเลยค่ะ ส่วนตัวคิดว่าดื่นน้ำเปล่าเยอะๆ ขยันปั๊มให้ตรงตามรอบ มีวินัย ก็น้ำเยอะๆ ก็พอแล้วค่ะ เราผ่าคลอด ทำเสริมหน้าอก ลูกเข้าเต้าสลับปั๊มแค่ 1 เดือน หลังจากนั้นปั๊มนมล้วนเลยค่ะ เข้าเดือน 2 มีนมแค่พอลูกกินช่วงต้นเดือน หลังๆ เริ่มมีนมสต๊อคค่ะ

เรากินของพลีพรีมค่ะ shopee จะมีช่วงลดเหลือกล่อง 75฿ ถูกและดี ชงวันละ 2 ซอง/น้ำ 1 ขวด ดื่มน้ำเปล่าวันละ 2-3 ลิตร ทานอาหารให้ครบมื้อ