11 ตอบกลับ

บ้านนี้ชอบกินผักผลไม้,นมเปรี้ยวคะ ไม่เคยท้องผูกเลย 37 วีคแล้วถ่ายดีตลอด

นมเปรี้ยวพวกยาคูกินได้ไหมค่ะ

VIP Member

แก้วมังกร มะละกอ ทับทิม ลูกพรุน ผักสด อินทผาลัม ดื่มน้ำเยอะๆค่ะแม่

บ้านนี้กินผักผลไม้นมเปรี้ยวจ้า. 33วีคแล้วถ่ายปกติตลอดเลยค่ะ

ขอบคุนค้า สุขภาพแข็งแรงนะค่ะ

กินฝรั่ง แอปเปิล อย่างละลูก หลังอาหารเช้า ... ถ่ายดีมากค่ะ

บ้านนี้ทานสลัดผักสดค่ะ พรุ่งนี้รู้เรื่ิองเลย

เราเน้นผลไม้ระหว่างวันค่ะ ดื่มน้ำเยอะๆ

ค่ะขอบคุนนะค่ะ

VIP Member

ลองทานน้ำผึ้งมะนาวทุกเช้าดูนะคะ

น้ำเปรี้ยว , โยเกิร์ต ทุกวันคะ

ทานมะละกอแล้วก้แก้วมังกรคะ

บ้านนี้กินนมเปรี้ยวตอนเช้าวันละกล่องค่ะ ไม่เคยท้องผูกเลยค่ะ ถ่ายทุกวัน นั่งปุบออกปับ 😂