54 ตอบกลับ

2ตุลาค่ะ วันที่24นี้จะไปซาวดูเพศแล้ว ตื่นเต้น จะได้ชายหรือหญิงง🥰🥰

อยากซื้อไว้เหมือนกัน แต่แฟนบอกว่าค่อยซื้อ เค้ากลัวคำโบราณว่าห้ามซื้อของรอ แต่นี่อยากซื้อใจจะขาดแล้วว😂🤣

5ตุลาคม จ้า ยังลุ้นยุว่าจะได้ลูกสาวหรือลูกชายอีกคน😍😍

เหมือนกันเลยค่ะ เพราะคนแรกได้ลูกชายแล้ว ลุ้นกันค่ะ

ตอนนี้กี่เดือนแล้วค่ะคุณแม่

ตอนนี้15วีคแล้วจ้า

7 ตุลาค่ะ 15วีค2วันแล้วค่ะ

18ตุลาคะ อยากรู้เพศมากเลย

บ้านนี้ก็ตื่นเต้นค่ะ.อยากรู้เพศมาก

กำหนด15ตุลาคมค่ะ

บ้านนี้กำหนด14ตุลาค่ะ

VIP Member

17 ต.ค. ค่ะ ผู้ชาย #ซาว์ด13w6d

บ้านนี้ยังไม่รู้เพศเลยจ้าแต่ซื้อของไว้ทีล่ะนิดล่ะตื่นเต้น

สาวน้อย 8 ตุลาจ้า 🥰

อยากได้สาวน้อยบ้างจัง😂

10 ตุลาค่าาาาา ,💕

10ตุลาเหมือนกันเลยค่ะบ้านนี้ชื้อของไว้แล้ว