34 ตอบกลับ

VIP Member

เราก็เปลี่ยนมาซาวคลีนิคได้รอบแรกเพราะขอหมอ ครั้งที่สองไม่ได้เพราะไม่ได้ขอ ฝากกะหมอที่โรงบาลแกมาเปิดคลีนิคข้างนอก

ซาวโรงบาลรัฐรึป่าวค่ะส่วนใหญ่จะไม่ได้รูปได้แต่ดูหน้าจอกับหมอ อยากได้รูปต้องไปซาวคลีนิกค่ะ

ถ้าแม่อยากได้รูปคงต้องไปซาวคลีนิกค่ะ

ได้เหมือนกันค่ะ หมอบอกว่าเด็กขนาดตัวใหญ่กว่าเครื่องซาวเลยทำให้ถ่ายรูปไม่ได้ทั้งหมด

บ้านนี้หมอให้มาทุกเดือน ตอน37Wหมอนัดอาทิตย์1ครั้งก้ได้มาทุกครั้ง ล่าสุดไปวันนี้คะ

ซาวรอบเเรกเราได้เเบบนี้เหมือนกันจ้า พอรอบสองก้ได้รูปลูกคะ ได้มาสามใบเเล้วคะ

ซาวที่โรงบาลรัฐไม่ได้รูปคะ ที่คลีนิคกับเอกชนได้เยอะมาก คะ

คลินิคนะค่ะได้แผ่นเบ้อเร่อเลยค่ะ ราคาประมาณพันกว่าบาท

ซาวที่โรงบาลไม่เคยได้เลยค่ะ ไปซาวที่คลินิกถึงจะได้ค่ะ

ใช่ค่ะ อยากได้รูปซาวไปอวดคุณพ่อ. หมอก็ซาวให้แบบนี้

บ้านนี้ก็ได้เเบบนี้ค้ะ ทั้งๆที่ตอนซาวก็เห็นเด็ก