32 ตอบกลับ

ลูกคนแรกตื่นเต้นจริงๆค่ะแม่ บ้านนี้ก็ซักผ้าเตรียมไว้ตั้งนาน แต่ฝนตกทุกวันเลยค่ะ หาวันแดดออกแทบไม่มีเลย55

ใช่แล้วแม่คือซักวันนี้แต่ได้ตากพรุ้งนี้555

บ้านนี้ก็ 22 ตค. ค่ะ ยังไม่ได้ซื้อของอะไรเลย ทางบ้านแฟนถือมากกก แต่แม่ก็มีแอบๆซื้อไว้เผื่อฉุกเฉินค่ะ

21ตุลาค่า จะเริ่มทยอยซักพรุ่งนี้แล้วจ้าแม่มีอาการอะไรบ้างมั้ยค่ะบ้านนี้เริ่มเจ็บน่วงๆเตือนเเล้วจ้่

ใกล้แล้วจ้าจะได้เจอหน้าน้องแล้ว

บ้านนี้7ตุลา.พร้อมหิ้วแล้วคร้าบ.แต่น้องยังไม่อยากออกมั้ง.สงสัยยุในท้องแม่หนุกหนานดี.อิอิ

กำหนด18 ตุลา พร้อมหิ้วเเล้วค่ะ รอปวดอย่างเดียว #ท้องเเรกเหมือนกันค่ะตื่นเต้นมาก😂

8ตุลา เตรียมครบเรียบร้อยค่ะ หมอนัดผ่าวันที่26นี้จ้า

ขอบคุณค่ะแม่

VIP Member

ผ่าคลอด 15 ตุลา ยังซักไม่หมดค่ะ ซักไปแค่ครึ่งเดียว

ไปทีล่ะนิด55

บ้านนี้กำหนด7ตุลา นัดผ่าวันที่1 พร้อมหิ้วจ้าา5555

พร้อมมากก55

ยังไม่ได้ซัก เลยค่ะ 23 ตุลาต้องหาเวลาซักล่ะ

VIP Member

24ตุลาซักเรียบร้อยค่ะ แต่ยังไม่จัดตระกร้า