9 ตอบกลับ

กินทีละลูกเหมือนกัน #ลูกประมาณ 2 โลนะคะ จนสามีปราม กลัวจุกตาย หรือกลัวจะเป็นเบาหวานก็ไม่รู้ ทุกวันนี้ ได้กิน ครั้งละพู อาทิตย์ละ 2 ครั้ง🥹🥹🥹

อาทิตย์นี้ยังไม่ได้กินเลยคะ สาฯบอกรอพบหมอก่อนถ้าน้ำตาลไม่ขึ้น กลับมาบ้านจะได้กิน😰😰

บ้านนี้เม็ดเดียวแน่นท้อง ปกติชอบกินมากๆแต่พอท้องกินแล้วอึดอัดในท้องมากๆเลยค่ะ

คะ ขอบคุณนะคะแม่☺

เราก็กินเกือบทุกวันเรยค่ะ วันละเม็ด2เม็ด กลัวเบาหวานอยู่🤣 แต่ความอยากอะนะ

ใช่คะแม่..บ้านนี้กินเป็นลูกเลยคะ

ชอบเหมือนกันค่ะ แต่บ้านนี้ติดเบาหวานเรียบร้อย 🤣

สู้ๆนะคะแม่..เดี๋ยวก็ไปคะ✌

บ้านนี้ก้อชอบกินค่ะ แต่นานๆกินทีกลัวเบาหวาน😅

บ้านนี้กินเป็นลูกเลยคะอดใจไม่ไหว

กินวันเม็ด2เม็ดคะ..กลัวร้อนใน กลัวเบาหวานด้วย

ขอบคุณค่ะ แม่❤❤

กินทีเนื้อล้วนเปนโล55555 อดใจไม่ได้จิงๆ

ใช่คะแม่..อร่อยยย🤤

Super Mum

ระวังเบาหวานนะคะ😁

คะแม่ขอบคุณนะคะ..วันที่5หมอนัดกลืนน้ำตาลคะแม่ทำใจแล้วคะ☺

กินวันล่ะ 1-2 เม็ดค่าา

คะแม่..แต่บ้านนี้ไม่อิ่ม😁