478 ตอบกลับ

บ้านนี้ 4เดือนกับอีก1อาทิตย์ กำหนดคลอด 15เมษา 63 ค่ะ คุนแม่จำกำหนดคลอดผิดหรือป่าวค่ะ

ใช่ๆๆ จะ 3 เดือนแต่คลอดมกรา เรา 7 เดือนยังคลอดกุมภาเลย 5555งงกะเเม่

VIP Member

คลอดมกราก็5-6เดือนเองสิคะ ปกติถ้าตอนนี้3เดือนก็กำหนดคลอดน่าจะพอๆกับเรานี่นาาา

อ่อๆค่ะ

อายุท้องใกล้กันเลยค่ะ ... ตอนนี้ แาการเป็นไงบเางค่ะ แชร์ประสบการณ์หน่อย

ฝากจ้า ส่งต่อ​ หมอนรองท้องค่ะ​ขนาดใหญ่​ 700​ รส.​ นัดรับได้พระราม​ 2​

ของเราซาวมาหมอบอก 10มกราคม 2563 คะ ตอนนี้ 18วีคแล้ว เข้าเดือนที่ห้าแล้วคะ

ของเรา 15 มกรา 63 ค่ะ 16W6D

ทำไมกำหนดคลอดเร็วจังคะ นี้ท้อง3เดือนกว่าเเล้ว กำหนดคลอด27ก.พ63 ค่ะ

ทำนองเดียวกัน เรา3เดือนกว่า คลอด พค63 (แม่เจ้าของโพสคงโพสนานแล้วค่ะ เวลาใครเวลามัน เพราะมันไม่ขึ้นโชว์ว่าคนโพส โพสวันไหน)

บ้านนี้ กำหนดตาม ปจด. 4 มกรา เหมือนกันค่ะ กลัวน้องอยากออกมาก่อน

ของเรา30ม.ค ค่ะจริงๆอยากให้เป้นเดือน ก.พ (เดือนแห่งความรัก)☺

กำหนดคลอด18มกราคม63 เเต่ตอนนี้เเตกไปเเล้วจ้าคลอดก่อนกำหนด5555

ใช่จ้าเเตกกี่วีคค่ะ

21 ม.ค.63 ค๊าา แพ้กินไม่ได้ น้ำหนักลดลง มีคำแนะนำบ้างมั้ยคะ

ขอบคุณนะคะ